Hotline: 0902999830

Vietnam English

  • loc dau hengst
  • Loc dau tach nuoc racor
  • loc mann hengst parker fleetguard
  • Loc dau tach nuoc racor cho cong trinh mo  mining
  • May phat dien loc dau racor
1 2 3 4 5

OIL FILTER MANN - HU9315X

HU9315X
Liên hệ

OIL FILTER MANN - HU9315X

OIL FILTER MANN - HU9315X

 



4011558273408
MANN - HU9315X   Oil Filter
PARAMS DESCRIPTION
Outer Diameter [mm] 80
Inner Diameter [mm] 28
Inner Diameter 1 [mm] 39
Outer Diameter 1 [mm] 83
Height [mm] 149
 

EAN: 4011558273408



MANUFACTURER OE NUMBERS
KASSBOHRER 83120890540
MERCEDES 9041800009
MERCEDES 9061840225
MERCEDES 0001801609
MERCEDES 9061800109
MERCEDES A9061800109

Đang cập nhật nội dung ... ....

Về Đầu Trang